Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเกิดภาพซ้อนครับช่วยหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเกิดภาพซ้อนครับช่วยหน่อยคับ

ช่วยด้วยครับปวดตามากเลย ตอนแรกๆยังซ้อนแบบแทบมองไม่เห็นนึกว่าเป็นที่ตาผม ตอนนี้ชัดเจนมากเลยครับว่ามันซ้อนให้ใครมาดูก็บอกว่าซ้อนครับช่วยด้วยครับ

อืมมมมม ลองเปลี่ยนเลนส์แว่นดูนะครับ สายตาอาจจะสั้น

เหอๆ ล้อเล่นๆ อืมมมม แต่ที่ดูจากรูปก็ปรกตินะ ซ้อนไงหว่า ในvista มันมี smooth font หน่ะครับ ถ้าไม่ชอบก็ปิด หรืออาจจะภาพไม่ชัดจากจอก็ได้ ลองกดตุ่มauto adjust อะไรนี่แหละ ดูครับ เคยไปจิ้มๆเครื่องร้านเน็ต เป็นครับ กดก็หาย

Comment

งง กับมันจริง มันเป็นพักๆครับตอนนี้หาย - - เมื่อกี้แฟนยังบ่นอยู่เลยว่าลาย

Comment

อยากถามอีกเรื่องครับคือผมโหลด Dead Space มาแล้วเล่นไม่ได้พอเข้าแล้วจอมืดไม่มีอะไร

Comment

ก็ชัดดี

จอหลอดหรือ LCD ครับ

Comment

LCD ครับ

Comment

Working...
            X