Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง PSU tagan TG500-BZ 500watt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง PSU tagan TG500-BZ 500watt

CPU E8400
    MB P5Q-E
    GPU EN8800GT
    RAM OCZ bus 800 4G
    HDD 640 G WD
    PSU ตามหัวข้อครับ tagan TG500-BZ 500watt
    DVD Asus
    เคส RAIDMAX SIMILODON พัดลมรวมแล้วประมาณ 6 ตัว
    อยากทราบว่า PSU ของผมจะพอรึเปล่า รึว่าควรเพิ่ม watt ให้สูงกว่านี้
    ขอบคุณครับ เน้นเล่นเกมส์ ทำงานบ้างเล็กน้อย

ดันก่อนอิอิ

Comment

พอ เหลือๆ

Comment

เอาอยู่ครับ จัดไป

Comment

เอาอยู่นะ
          ถ้ากลัวว่าจะไม่พอก็เพิ่มตังอีก 300 ไปเอา u38 600watt เลยครับก็ได้ครับ

Comment

แล้วถ้าใช้การ์ด 9800GTX มันเอาอยู่ไมครับ

Comment

ดันก่อนอิอิ

Comment

สบายเลยคับ ผมใช้อยู่สเปกใกล้เคียงกับคุณ e7200 9800gtx+ P5QL-E
                ไม่สน tagan u38 500 watt หรอคับ ราคาถูกกว่ากันต้องเยอะ ประสิทธิภาพไม่ต่าง แต่ไม่มีไฟ อิอิ

Comment

ยืนยัน tagan u38 500 watt ก็เหลือเฟิอแล้วคับ

Comment

ผมว่าคงเป็นประโยชณ์กับผมและคนที่คิดจะซื้อด้วยครับ
                    ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความมั่นใจครับ
                    มีไรเพิ่มเติมก็ลองโพสมานะครับ

Comment

สเปคนี้ RAIDMAX 530 1500บาท ยังใช้ได้แบบสบายๆเลยครับ

Comment

เหลือหลายครับคอนเฟิร์มด้วย 1 เสียง

Comment

Working...
                        X