Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ LCD 22" ของ Asus ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ LCD 22" ของ Asus ครับ

มีใครใช้จอ LCD ของ Asus บ้างครับ คือกำลังจะหาซื้ออยู้สิ้นเดือนนี้และ เลยอยากถามผู้รู้เพื่อประกอบการตัดสินใจครับ

ขอบคุณทุกคำแนะนำล่วงหน้าครับ

ไม่ลอง BenQ E2200HDA ดูครับ สเป็กใช้ได้เลย หน้าตาสวย แต่ผมรอ E2200HD ฝาแฝดของมัน ไม่รู้จะเข้าเมื่อไหร่ ตัวนี้มี HDMI แต่เอาเข้าจริงๆไม่รู้จะได้ใช้รึเปล่า
    http://www.benq.com/products/LCD/?product=1368

Comment

ใช้รุ่น VW222U อยู่ โดยรวมพอใจครับ สงสัยถามได้

Comment

ผมก็กำลังจะซื้อจอ 22' สินเดือนเหมือนกัน กำลังลังเล ระหว่าง BenQ E2200HDA กะ T2200HD กับ Aoc 2227v

หรือจะรอ E2200HD ดี อยู่เหมือนกัน งง ปายหมดละ T-T ( ผมเพิ่งรู้เมื่อวานว่ามี T2200HD ด้วย)

Comment

Originally posted by neogundam View Post
          ใช้รุ่น VW222U อยู่ โดยรวมพอใจครับ สงสัยถามได้
          ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำครับ และขอถามต่อหน่อยครับว่า ประกันหลังการขายดีไหมครับ เวลามีปัญหาไปที่ 0 ของ asus ได้เลยป่าวครับ

Comment

จอมันไม่ค่อยพัง หลอกครับ เว้นแต่ พวก จุดบอด ถ้าก่อนซื้อเช็ค เรียบร้อย ไม่มีอะไร ก้อคงไม่มีอะไรครับ

น้อยรุ่นที่ปัญหาจะมีหลัง ซื้อมาแล้ว

ประักัน ASUS ดีอยู่แร้วครับ ไม่ต้องห่วง

เบนคิว ก้อแจ่มนะผมว่า เทคโนโลยี่ใหม่ ซื้อคุ้มๆ ถ้าราคาไม่แพง รองรับอนาคตด้วย

ส่วนตัวใช้ซัมซุง มาตลอด

Comment

Originally posted by mr_tony View Post
              จอมันไม่ค่อยพัง หลอกครับ เว้นแต่ พวก จุดบอด ถ้าก่อนซื้อเช็ค เรียบร้อย ไม่มีอะไร ก้อคงไม่มีอะไรครับ

น้อยรุ่นที่ปัญหาจะมีหลัง ซื้อมาแล้ว

ประักัน ASUS ดีอยู่แร้วครับ ไม่ต้องห่วง

เบนคิว ก้อแจ่มนะผมว่า เทคโนโลยี่ใหม่ ซื้อคุ้มๆ ถ้าราคาไม่แพง รองรับอนาคตด้วย

ส่วนตัวใช้ซัมซุง มาตลอด
              ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ จะได้ประกอบการตัดสินใจ

Comment

Originally posted by Civilization View Post
                ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำครับ และขอถามต่อหน่อยครับว่า ประกันหลังการขายดีไหมครับ เวลามีปัญหาไปที่ 0 ของ asus ได้เลยป่าวครับ
                ประกันดีคอม 3 ปี dead pixel จุดที่ 5 ถึงเคลมได้ ตอนแรกก็กลัวประกันดีคอมอยู่เหมือนกัน เพราะได้ยินข่าวไม่ดีมามาก แต่เจ้าของร้าน comput & more ที่ผมซื้อเขาบอกว่าถ้ามีปัญหาอะไรกับดีคอม เอามาให้เขา เขาจะจัดการให้ ติดต่อกับ asus ประเทศไทยโดยตรงเลย

Comment

ประกันศูนยื ASUS ดีครับ ลองหาเลือกซื้อมาใช้ซักตัวก็ได้

แต่อย่าลืมเช๊คเดทก่อนซื้อให้ดีนะครับ ดูให้ทั่ว ๆ หล่ะ

ส่วนตัวใช้ซัมซุงกับเดลครับ

Comment

Working...
                  X