Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ P43 กับ P45 ต่างกันยังไง และ HDD WD กะ Seagate ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณ คุณ ARES มากครับ
    ตอนนี้ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ใจก็อยากได้ EP45-UD3R อ่าแหละครับ หลักๆผมใช้งานก็มาลอง OC เล่นเกม ทำงารกราฟฟิกด้วย และเขียนโปรแกรมพวก Java PHP บลาๆ

EP45-UD3R เห็นแล้วก็เกิดกิเลส เหมือนกัน แต่ก็ดูงบด้วย กลัวจะเกินงบ ผมเลยดูเืผื่อๆ EP43-DS3R อ้ะึัคับ T^T

Comment

เป็นผมนะ ผมซื้อ P5QL-E ใช้จนซ็อคเกท 775 ตกรุ่นไปเลย

Comment

ผมว่า มันเหมือนๆกันนะ
        ถ้าไม่ได้ CF กดP43มา ประหยัดไปตั้งเยอะ
        ^^

Comment

อืมม ก็จริงอ่ะคับ คุ radeon01
          กำลังคิดๆอยู่อ่ะคับ ส่วน Board Asus ผมจะลอง OC ทำไม่เป็นอ่ะ - -" เคยชินกะบอร์ด Gig ซะแล้ว เหอะๆๆ

Comment

Working...
          X