Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะแจ้งจับเว็ปกระทำความผิดได้ที่ไหน ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะแจ้งจับเว็ปกระทำความผิดได้ที่ไหน ???

ผมหาไม่เจออะเคยจำได้ว่ามีเว็ปรับแจ้งอยู่นินาแต่กดไปแล้ว not found หมดเลย - - ใครรู้มั่งช่วยสงเคราะห์หน่อยครับ

จะแจ้งไอ้นี่อะ >>> <<<

ปล.ถ้าเห็นไม่สมควร mod ลบได้เลยนะครับ

Originally posted by LigerZero View Post
    ผมหาไม่เจออะเคยจำได้ว่ามีเว็ปรับแจ้งอยู่นินาแต่กดไปแล้ว not found หมดเลย - - ใครรู้มั่งช่วยสงเคราะห์หน่อยครับ

จะแจ้งไอ้นี่อะ >>> <<<

ปล.ถ้าเห็นไม่สมควร mod ลบได้เลยนะครับ

เวปเดียวกัน กำลังว่าจะแจ้ง

หาไม่เจอเหมือนกันคับ

Comment

เว็บนี้เหมือนอยู่มานานมากแล้ว รู้สึกเค้าเช่า โฮสต์นอกด้วยมังครับ(น่าจะ เพราะถ้าอยู่ไทยคงเสร็จนานแล้ว) คงไปสั่งปิดไม่ได้นอกจาก บล็อค

แต่ก็นะคงเข้าไปได้เหมือนเดิม

Comment

ผมเห็นมันเปิดนานแล้วปิดไม่ใด้สักที

Comment

-...- สงสัยท่าจะมีของดีจนป่านนี้ผมยังหาไม่เจอเลยที่เจอก็มีแต่ not found

Comment

Working...
          X