Announcement

Collapse
No announcement yet.

.. ผมโดนอาถรรพ์เกมส์ Dead Space เข้าให้แล้ว ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมหลอน ตามท่านเลย ...

Comment

แบร่* ; P

Comment

อะอาการนี้ผมเคยเจอครับตัว samsung ใช้มา 4 ปีหลอนสุดๆ - -'' พยายามดันมันเข้าไปมันก็เด้งอีกต้องปิดเครื่องแล้วค่อยดัน

Comment

มันหลอน แบบงงๆๆ

Comment

อ่านๆๆ แล้วก็กลัวไปด้วย เหอๆ เพราะผมเป็นคนกลัว ผี

Comment

555

Comment

แหมม ทำไปได้ !!!

Comment

หลอนดีครับ 55555
                  ผมเองก็เคยเจออะไรแบบนี้อยู่เหมือนกันนะครับ
                  คือสมัยก่อนผมอ่านหนังสือ "ริง คำสาปมรณะ" เวอร์ชั่นต้นฉบับที่แปลจากญี่ปุ่นเป็นไทยนะครับ (ซึ่งใครเคยอ่านจะรู้ว่าเรื่องนี้เกี่ยวข้องกับโทรศัพท์)
                  ผมอ่านๆอยู่ปรากฏว่า จู่ๆเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้นครับ! และแปลกที่ว่าเป็นอย่างนี้เวลาอ่าน "ริง คำสาปมรณะ" อยู่สองสามครั้ง
                  คนที่โทรมาก็เป็นเพื่อนผมล่ะครับ แต่ทำไมมันโทรมาตอนผมอ่าน"ริง คำสาปมรณะ" ตลอดก็ไม่รู้

Comment

Working...
                  X