Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยู่ขอนแก่น แนะนำหนอ่ยน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยู่ขอนแก่น แนะนำหนอ่ยน

ผมเพิ่งมาอยู่ขอนแก่นอ่ะครับแนะนำด้วย
    ตึกคอมขอนแก่น ร้านไหนบริการดีๆขายถูกๆ
    แล้วก็ ร้าน แอดไวซ์ นี้อยู่ตรงไหนครับหาไม่เจอ

ผมชอบร้าน jib นะบริการดี แต่ไม่ค่อยมีของที่ผมอยากได้อ่ะ
    แต่ร้านข้างๆกันอ่ะครับบริการไม่ดีเลย ไม่บอกร้านแล้วกัน

ส่วนมากซื้อที่ jib คับ

Comment

jib ผมไปเหมือนพนักงานไม่ค่อยรู้เรื่องอะครับ ถามราคาของ 4670 บอกไม่มีราคาติดบอกอีก
      เลยไปร้าน HWH มีพี่ผู้ชายคนนึง พูดดีมากครับ ผมขอเปลียนจาก ATI เป็น Nvidia ก็ยอมให้เปลียน แต่อาจจะแพงกว่าร้านอื่นหน่อย

Comment

ขอนแก่น อุ่เพลี้ย อร่อยมากมายเลยครับ แซบๆ

Comment

ขอนแก่น ผมเดินดูที่ตึกคอมก็ เคยซื้อแต่ JIB อ่า แล้วเคยเคลมของที่นั้นแล้วด้วยก็ ลีลานิดๆ แต่ก็เคลมได้ เหอๆ

Comment

HWHและJIB

ฝากเว็บบ้านเกิดด้วยครับคนขอนแก่น
            http://forum.khonkaenlink.info/index...oard,19.0.html

Comment

jib สาวตัวเล็กๆน่ารักมาก ไหว้เราตลอดเลย ยิ้มดี พูดเพราะ แต่
              ไม่ค่อยรู้จักอุปกรณ์เท่าไหร่ ต้องชี้ให้ดู
              HWH แคชเชียร์ขอบอกว่าสวยสุดในชั่น 3 แต่ไม่ค่อยยิ้ม
              ร้านอื่นๆ ขอผ่านครับ ข้างๆ jib เขาแนะนำว่า GF 8500 DDR2 เล่นดีกว่า 2600X PRO DDR3
              เพื่อนผมดันทะลึ่งไปเชื่อเค้า ทั้งๆที่ผมยืนเถียงกับคนขาย ว่า 2600ดีกว่า

Comment

อยากกินอ่อมบักหอยคุ้ยตำบักหุ่งบ่คับ มาแถวอำเภอหนองเฮีย เอ้ย หนองเรือเด้อ

Comment

Working...
                X