Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS CROSSHAIR ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS CROSSHAIR ครับ

ASUS CROSSHAIR มีขายในไทยมั้ยครับ
    แล้วราคาเท่าไหร่อ่ะ ถ้ามีขายแล้วที่ขายไหน

http://www.overclockzone.com/spin9/r...air/index.html

ขอบคุณมากๆครับ

ยังไม่เข้ามาครับ แต่ได้ข่าวว่า DCOM เป็นตัวแทนเอาเข้ามาขายแน่ๆครับ ราคายังไม่รู้ครับ

Comment

เห็นวางขายแล้วครับ
      ร้าน Compute & More ชั้น 4 พันธุ์ทิพย์

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
        เห็นวางขายแล้วครับ
        ร้าน Compute & More ชั้น 4 พันธุ์ทิพย์
        ถ............. ถูกต้องนะคร้าบ

เมื่อวานเพิ่งไปเดินมา ยังเห็นวางอยู่เลยคับ แต่ไม่ได้ถามราคาอ่ะ ไม่กล้าถาม

Comment

10000 กว่าๆคับจำไม่ได้หมือนกันว่าไปเชคมาจากใหนแต่อยากได้มั่กๆ
          ทำมาเพื่อสาวก AMD โดยเฉพาะ ^^

หนังสือ Buy Com มีลงลายละเอียดไว้นิดหน่อย
          แต่คพแนนได้ 10เต็ม10 สุดยอด

Comment

(ไม่กล้าแตะ)

Comment

เล่น อินเทล ดีกว่ามั๊ย ตอนนี้

Comment

สาวกAMDคับ ^^

Comment

พึ่งหวด M2N32 SLi Delux มาได้ 5 วัน ไง๊ทำกันได้
                  สงสัยต้องขายทิ้งซะละ อยากได้ ๆ

Comment

Power Supply 620 W เลย เหรอครับ

เห็นที่ทำการทดสอบเขาใช้ Power Supply 620 W เลย เหรอครับ รู้สึกว่ามันกินไฟมากไปอะป่าว ถ้าเราใช้สัก 300-350 w มันจะwork อะป่าวอะครับ เพราะลองคำนวนค่าไฟ มันคงสิ้นเปลืองมากทีเดียวเลยอะ สำหรับ 620 W

Comment

ราคา 11500 ครับ เห็นที่ไหนแหว่ว . .

Comment

ของเค้าน่าใช้เจงๆ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
                          เห็นที่ทำการทดสอบเขาใช้ Power Supply 620 W เลย เหรอครับ รู้สึกว่ามันกินไฟมากไปอะป่าว ถ้าเราใช้สัก 300-350 w มันจะwork อะป่าวอะครับ เพราะลองคำนวนค่าไฟ มันคงสิ้นเปลืองมากทีเดียวเลยอะ สำหรับ 620 W
                          ใช้ power supply 620W ก็ไม่ได้หมายความว่าเครื่องเราจะกินไฟ 620W นะครับ เครื่องเราจะกินไฟตามที่มันต้องใช้จริงๆ แต่ power supply 620W นี่หมายความว่ามันจ่ายกำลังไฟฟ้าสูงสุดได้ 620W แต่ตอนใช้งานมันก็จ่ายกำลังไฟตามที่ระบบเราต้องการครับ ถ้าเกิดมันจ่าย 620W จริงๆ ก็คงต้องซื้อเครื่องใหม่กันล่ะครับ เพราะกระแสไฟคงเกินกว่าที่อุปกรณ์จะทนได้

Comment

Working...
                          X