Announcement

Collapse
No announcement yet.

อิอิอิอิอิ ท่านวิกร แวะมาดูหน่อยครับ 6000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by DDP View Post
    แรงดีคับ

แต่แรมหลวมไปหน่อยนะ ดันแรมขึ้นไปอีกจะแรงกว่าคับ แบนวิชจะสูงกว่าบานเลยคับลองเทสกับ Everest ดูคับ

ว่าแต่ท่านอัดแรมใหม่โชว์หน่อยสิคับ อยากเห็นจังเลยที่รัก จุบๆ
    เดี๋ยวลองลดตัวคูณลงดูครับ แต่อย่างว่า ซิงค์เดิมมันจะได้แค่ไหนกัน
    Originally posted by Satanic View Post
    วู้ หายไปพักเดียวกลับมาที มีอะไรแรงๆ ให้ดูเยาะเลยครับ
    เกือบไปเอา ครูเสียว มาแล้วนะเนี่ย 16 Chip ไฟวื่งด้วย อิอิอิอิ
    Originally posted by wikorn View Post
    รอผมแปปนึงนะครับ เดียวเอา 3.4หน่อยๆ มา PI ให้ดูครับ ตอนนี้ ทำงาน บริษัทแปปนึง เครื่องยังไม่ว่า

CPU ผม ตันเท่านี้แหละครับ ไม่มากกว่านี้แล้ว
    รอดูครับท่าน เริ่มอยากไป 3.6 GHz แล้ว อิอิอิอิอิ ไปหาตังค์เปลี่ยนซิงค์ก่อนดีกว่า

รู้เปล่าว่า GEIL รุ่นอะไร อิอิอิอิ บอกก่อนเลยว่าไม่ใช่ตัวซิงค์เงิน ก็แล้วกัน
    เดี๋ยวผมย้ายไปอีกกะทู้ก็แล้วครับ ใครมี 6000+ เอามาดวล PI 1 MB กันครับ
    Last edited by visionnet; 28 Oct 2008, 21:27:06.

Comment

cpu มันตันเท่านี้แหละ มากกว่า ทำงานไม่ได้เทสได้อย่างเดียวเลยไม่รู้จะเทสมาให้ดูทำไมครับ

24.5 พอได้ครับ แต่ต้องเปลี่ยนซิ้งก่อน ซิ้งเดิม เริ่มหนวกหูรำคาณ แล้วครับ

Comment

ผมไปทำงานต่อก่อนนะครับ เดี่ยวไม่เสร็จ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          cpu มันตันเท่านี้แหละ มากกว่า ทำงานไม่ได้เทสได้อย่างเดียวเลยไม่รู้จะเทสมาให้ดูทำไมครับ

24.5 พอได้ครับ แต่ต้องเปลี่ยนซิ้งก่อน ซิ้งเดิม เริ่มหนวกหูรำคาณ แล้วครับ

24.9XX ทําปายได้

Comment

แรงๆๆดีครับ

Comment

Tan ๆ

Comment

อิอิ..ได้แต่มอง..

Comment

ผมทำงานเสร็จแล้วนะครับ

ผมรออยู่นะครับ อิอิ

Comment

แรงๆๆๆคับ ผมก็ใช้ AX78 กับ 5000+ ไปได้แค่ 3.3 จนปัญญาแล้ว 555+

Comment

Working...
                    X