Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องแรมครับ.. จะอัพจาก2g. เป็น4g. แบบไหนดีครับ ระหว่าง...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องแรมครับ.. จะอัพจาก2g. เป็น4g. แบบไหนดีครับ ระหว่าง...

รบกวนถามเรื่องแรมครับ.. ผมจะอัพแรมใหม่ จากเดิม 2g. เป็น 4g. แบบไหนดีกว่าเร็วกว่ากันครับ ระหว่าง 1 g. 4 ตัว กับ 2 g. 2 ตัว
    ขอบคุณมากครับ

2*2

Comment

ขอบคุณ พี่ kgb99 มากครับที่แนะนำ

Comment

ตามนั้น
        แต่ถ้ามีอยู่แล้ว 2gb ก็ซื้อ 1*2 gb มาก็ได้ครับ
        หรือจะซื้อ 2*1gb ให้ run เป็น dual channel ก็ดีครับ
        เร็วขึ้นอีกนิดนึง

Comment

2*2 คับ

Comment

Working...
          X