Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนที่ Zeer หรือ พันทิพย์มีสายแปลง 4pin ไป 6pin ขายมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนที่ Zeer หรือ พันทิพย์มีสายแปลง 4pin ไป 6pin ขายมั่งครับ

แบบว่าด้วยความซน ไปแงะสายมันเล่นจนมันพังไปเลย อิอิ

เดินหาที่ IT หลักสี่จนทั่วห้าง ปรากฎว่า ไม่มีเจ้านี่ขาย

เลยต้องซ่อมอันที่ทำพังใช้แก้ขัดไปก่อน

ร้านไหนมีขายบ้างอ่ะครับ (ดูตามรูปเลย)

เป็นไปได้ขอที่ Zeer ก่อนนะ เพราะไปง่ายกว่า

Last edited by พีคุง; 30 Sep 2006, 02:57:33.

หรือถ้าร้านไหนมีแบบนี้ บอกทีนะครับ

Comment

Working...
    X