Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที่ครับ 3 วันแล้วยังแก้ไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที่ครับ 3 วันแล้วยังแก้ไม่ได้เลย

Notebook IBM ครับ อาการก็เวลาเสียบสาย LAN ครับ ขึ้นจอฟ้าทันทีครับ

แก้ตาม code แล้วก็ยังไม่หาย

Spece Celeron M 1.3
    DDR 256 M

ไม่ต้อง ต่อ LAN ครับ บูทเข้าเครื่องไปก่อน แล้วไป disable หรือ uninstall การ์ด LAN แล้วลอง ต่อ LAN ดู
    ถ้าไม่จอฟ้าก็ ลง Driver ใหม่ก้น่าจะใช้ได้นะครับ

Comment

รอท่านข้างล่างคับ

Comment

หายแล้วครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ ปล. เคสท่าน Charif เหมือนผมเลย อิอิ

Comment

Working...
        X