Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่างกันอย่างไร E0 C0 M0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่างกันอย่างไร E0 C0 M0

เห็นมี C0 M0 E0 ความแรงมันไม่เท่ากันหรอครับ ตอนนี้ที่นิยม ก็ E8400 E0
    ถ้าใช้งานทั่วไป ไม่ OC มันต่างกันหรอ

E0เวลาโอจะต้องการไฟน้อยกว่า C0 ประมานนั้นมั้งแง่มๆ

Comment

E0 สดก่า และ ลากไกลกินไฟน้อยก่า
      (เขาเว้ากานนะคับ)

Comment

Originally posted by toppik View Post
        E0เวลาโอจะต้องการไฟน้อยกว่า C0 ประมานนั้นมั้งแง่มๆ
        ถ้าไม่ OC ก็แทบไม่ต่างกันเลยหรอครับ

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
          ถ้าไม่ OC ก็แทบไม่ต่างกันเลยหรอครับ
          ครับ เหมือนกันเลย

Comment

Working...
          X