Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าอยากให้ macbook ขาวตลอดไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าอยากให้ macbook ขาวตลอดไป

คือว่าผมกลัวว่าเวลาที่ผมใช้ไปนานแล้วมันจะเหลืองอะครับ

ผมครวทำอย่างไงครับ ตอนนี้ผมก็ใช้นำ้ยาเช็ดคอมอยู่อะครับจะมีผลอะไรต่อเครื่องเปล่าครับ

-*-

Comment

ทำความสะอาดบ่อยๆค่ะ

Comment

เป็นคุณสมบัติพิเศษของเครื่อง MB ตัวสีขาว
        เมื่อในไปนานๆ จะดูเก่า และ โทรม
        และออกรุ่นสีดำมา ด้วยคุณสมบัติ
        ที่คงทน สีไม่ซีด ไม่เหลือง ไม่กรอบ ไม่แตก

การตลาดเยี่ยม ....

ปล.ใส่กรอบใส่ๆพลาสติกแข็งๆมีขายก็ช่วยให้ยืดอายุได้มั๊งครับ

Comment

Working...
        X