Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องจอ lcd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องจอ lcd

คือว่าจะเปลี่ยนจอใหม่ จะให้ช่วยแนะนำอ่ะครับ

ว่ารุ่นไหนดี สีไม่ค่อยเพี้ยน จะมาทำงานด้านกราฟฟิกอ่ะครับ

งบ 12000 ครับ

ขอบคุณพี่ๆครับ

ไม่รู้ว่ารุ่นไหนดีสุด แต่ว่าถ้าไม่อยากให้สีเพี้ยนรู้สึกว่าจะมีแถบวัดสีกับโปรแกรมวัดสีนะ เมื่อก่อนเคยได้มากับการ์ดจอแต่ใช้ไม่เป็น ไม่รู้เดี๋ยวนี้ยังมีอยู่รึปล่าว

Comment

สีไม่ค่อยเพี้ยน ทำงานกราฟฟิก ของบเพิ่มเป็นสัก 20000 ได้ไหม

งบ 12000 ผมดูๆแล้วเพี้ยนทุกรุ่น เพี้ยนมากด้วยสิ

Comment

Originally posted by MAIMAI View Post
        สีไม่ค่อยเพี้ยน ทำงานกราฟฟิก ของบเพิ่มเป็นสัก 20000 ได้ไหม

งบ 12000 ผมดูๆแล้วเพี้ยนทุกรุ่น เพี้ยนมากด้วยสิ
        ได้ครับ 20000 พอไหว

Comment

Dell Ultrasharp 2408WFP 24" widescreen Panel S-PVA 21,500

Comment

Working...
          X