Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าครับพี่น้อง ช่วยด้วยครับ!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าครับพี่น้อง ช่วยด้วยครับ!!!!!

พอดีอยู่ว่างๆเลยแกะการ์ดจอออกมาดูครับ ปรากฏว่ามีคราบเกลือขึ้นครับ ผมก็เลยใช้ทินเนอร์ล้างครับ

แต่ ดันไปถูกบริเวณวอยตรงบาร์โคดครับ ตรงบาโค้ดไม่ลบครับ แต่บริเวณ
    HD2600XT 256M

GDDR4 เหลือแค่ GDDR4 ครับ
    จะมีผลต่อ warranty รึเปล่าครับ ?

ส่วนวอยประกันยังอยู่ครบครับ

ผมว่าที่สำคัญคือบารโค้ดมากกว่านะ เอาไว้ยิงจะได้รู้ว่ารุ่นอะไรมากกว่า

Comment

เพราะขี้เกลือแท้ๆ

Comment

ขี้เกลือมันขึ้นได้ยังไง หว่าไม่ได้อยู่ไกล้ทะเล ซ้ากหน่อย ....

Comment

ตกลงว่า warranty ยังอยู่รึเปล่าครับ

Comment

ดันครับ อยากรู้มาก

แต่ว่าวันเสาร์จะไป 1000 ทิพย์เดี๋ยวจะลองเกริ่นๆดู

Comment

โล่งแล้วครับ เมลล์ไปถามเมื่อวาน

Comment

โอ้ว ลาก่อนขี้เกลือ

Comment

Working...
                X