Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD ตัวที่แรงที่สุดที่ใส่ 939 ได้คือตัวไหนครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD ตัวที่แรงที่สุดที่ใส่ 939 ได้คือตัวไหนครับ?

อยากรู้จะได้หาซื้อครับ

FX-57 รึเปล่าหว่า แต่มันเป็น single core ไม่แน่ใจรอท่านต่อไป -*-

Comment

FX-60

Last edited by TWK.; 29 Oct 2008, 12:31:11.

Comment

ทำไมเล่น 939 ละครับ FX นะราคาแพงมากถึงตอนนี้ก็ยังแพงอยู่ครับ
        FX -60-62 ราคาไม่ได้ลดลงมากครับ แต่เป็น Dual core ครับ
        ถ้าคิดจะซื้อ FX 939 up ใหม่ได้ทั้งเครื่องเลยครับท่านครับ

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
          ทำไมเล่น 939 ละครับ FX นะราคาแพงมากถึงตอนนี้ก็ยังแพงอยู่ครับ
          FX -60-62 ราคาไม่ได้ลดลงมากครับ แต่เป็น Dual core ครับ
          ถ้าคิดจะซื้อ FX 939 up ใหม่ได้ทั้งเครื่องเลยครับท่านครับ
          ป่าวครับ ผมใส่ AMD 3000+ ~1.8Ghz อยู่ครับ อยากให้แรงกว่านี้นิดหน่อยครับ

Comment

Originally posted by somax View Post
            ป่าวครับ ผมใส่ AMD 3000+ ~1.8Ghz อยู่ครับ อยากให้แรงกว่านี้นิดหน่อยครับ
            ลากไปซัก2.5ครับ
            แต๊ปแล้วค่อยยกชุด

Comment

ซื้อ FX60

ผมให้ยืม ATHLON LE1620 @3.4G ไปลองใหมครับ ตัวละ 1500 เอง เปลี่ยนเมนบอร์ด+แรม ถูกกว่ามันครับ

Comment

ผมก็ยังทนใช้อยู่นะ amd 3000+ ลากมา2.6เลยครับซิงค์เดิม
                ผมเพิ่งเปลี่ยนการ์ดจอ4850มามันก็ยังพอถูไถไปได้ดีเกินคาด
                กะว่าเก็บตังอีกหน่อยคงเปลี่ยนไปe8400เหมือนกันไม่งั้นรีดพลังการ์ดจอไม่หมด

Comment

ไม่รอตัว45nm หรอคับ อิอิ

Comment

Working...
                  X