Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีโปรแกรมจะเปลี่ยนเครื่องมั้งครับ ใกล้งานคอมฯ แล้วทรัพย์พร้อมกันหรือยังครับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีโปรแกรมจะเปลี่ยนเครื่องมั้งครับ ใกล้งานคอมฯ แล้วทรัพย์พร้อมกันหรือยังครับ ^^

ใครมีโปรแกรมจะเปลี่ยนเครื่องมั้งครับ ใกล้งานคอมฯแล้วทรัพย์(จาง)พร้อมกันหรือยังครับ ^^

ไม่ได้เปลี่ยนหรอกครับเฮียเพราะยังไม่มีเครื่องเลย อิอิ ก็กะว่าจะซื้อเครื่องแรก ภายในงานนี่หละครับ แต่ไม่รู้ว่างานไหนจะลดแลกแจกแถมมากกว่ากัน Pantip Hotsale AND Commart Thiland ลองโหวตกันดูนะครับว่าสองงานนี้ งานไหน น่าซื้อกว่ากัน

Comment

เศรษฐกิจย่ำแย่ แต่เราไม่แย่ตามเศรษฐกิจแฮะ

Comment

ยังไม่ค่อยมี แต่ช่วงนี้น้ำมันลดเดี๋ยวขึ้นรถเมล์ไปดีกว่า เฮ้อ...จะได้เลิกใช้กระด้งชั่วคราว เมื่อยแขนมั่กๆกว่าจะถึงที่ทำงาน^_^

Comment

เครื่องนี้ยังไม่คุ้มครับ

เหตุผลจริงๆก็คือ ไม่มีตังค์ครับ

เอิ้กส์ๆ

ค่อยจัดการ MacBookPro ทีเดียวตอนเข้ามหาลัยเลยครับ

ตอนนี้เก็บเงินอยู่ วันละ 40 บาท ครับ

Comment

งานมีวันไหนครับ ที่ไหนด้วย

Comment

มีข้อมูลบ้างมั้ยครับว่ายี่ห้อไหนมาบ้าง

ส่วนงานจัดวันที่13-16 พย. ที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติครับ
              Last edited by Xtream@tom; 29 Oct 2008, 22:00:55.

Comment

16-18นี้รึปล่าวไม่แน่ใจ
                ที่ศูนย์สิริกิติครับ

Comment

เปลี่ยนครับ ป๋า E6400 ราคามันยั่วจาย อิอิ

Comment

13-16 คับ แต่ว่าผม อยากรู้อ่า มัน จะลดตัวไหนบ้าง

Comment

Working...
                    X