Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยังหา X2 L2 1mb*2 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังหา X2 L2 1mb*2 ได้ไหมครับ

ยังหา X2 L2 1mb*2 ได้ไหมครับ หรือว่ามันสูญพันธ์ไปแล้ว ขอบคุณครับ

ไปห้องซื้อขายครับกำลังประมูลกันอยู่ครับ 6000+ M2 1024*2

Comment

ตะวันนาก้อมีจ้า3990บาท เห็นวันอาทิดนี่เอง

Comment

Originally posted by siamcafe3 View Post
        ตะวันนาก้อมีจ้า3990บาท เห็นวันอาทิดนี่เอง
        เป้นตัวไหน และร้านไหนครับ

Comment

ร้านอยู่ตรงทางออกใหญ่ด้านข้าง ที่มีร้านขายอาหารเยอะๆง่าครับผม บนตู้กระจกมีเคส Smilodon สีดำ กับเคส ทรานฟอเมอร์ วางโชว์อยู่รุ่นที่คุณอยากได้หละครับผม โค้ด CZ 1MB*2 ผมก้อดูอยู่แต่ว่าจะไปเล่น6400..^^ขอให้สมหวังครับผม

Comment

Originally posted by siamcafe3 View Post
            ร้านอยู่ตรงทางออกใหญ่ด้านข้าง ที่มีร้านขายอาหารเยอะๆง่าครับผม บนตู้กระจกมีเคส Smilodon สีดำ กับเคส ทรานฟอเมอร์ วางโชว์อยู่รุ่นที่คุณอยากได้หละครับผม โค้ด CZ 1MB*2 ผมก้อดูอยู่แต่ว่าจะไปเล่น6400..^^ขอให้สมหวังครับผม
            ถ้ามีจิงก็เหลือเชื่อเลยคับ พันทิพไม่มีดันไปโผล่ตะวันนา

Comment

ผมก็เห็นบอกว่าCZหายากแล้วแต่ก็มีคนคนซื้อCZมาได้มันเพราะอาไรเนี่ย

Comment

ซื้อจากเวปนี้ครับได้ชัวร์
                http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4190

Comment

ถ้าไปถูกร้านน่ะครับ บนตู้เป็น เคส Similodon สีดำ ก้มหน้าลงมานิดมันอยู่ในตู้....ว้าย....CZ.....Z...Z..

Comment

ประกันของที่ไหนครับ

Comment

แต่เมื่อ2อาทิตร์ที่แล้วผมไปซื้อของร้านAUTONETที่ เซียร์ยังมี 5200+ L2 2MB อยู่เลยนะ
                      แต่ผมซื้อ 6000+ มาจากคนในบอร์ดนี้ละเหอๆ

Comment

ที่่ tk pantip มีไหมครับ ใครไปมาฝาหดูให้้หน่อยครับ

Comment

Originally posted by gerrard View Post
                          ที่่ tk pantip มีไหมครับ ใครไปมาฝาหดูให้้หน่อยครับ
                          ไม่มีครับ

Comment

พันทิพเป็นแหล่งหลักที่ระบายของ ออกได้หมดและ ไว ตามหาช้างเผือก น่าจะตามที่เล็กๆ นี่อ่ะ น่าจะพอมีเหลือ +ดวง อิอิ

Comment

ซื้อต่อผมไหม อิอิ

Comment

Working...
                              X