Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไปรู้มาว่า max net set ความเร็วเกิน 4 m ได้หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไปรู้มาว่า max net set ความเร็วเกิน 4 m ได้หรอครับ

ผมไปรู้มาว่า max net set ความเร็วเกิน 4 m ได้หรอครับ

รู้จากที่ไหนเหรอครับท่าน ช่วยชี้แจงที ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

Comment

หมาย ถึง อะไร เหรอ ครับ นั้น ถ้า หมาย ถึง เน๊ต Indy 4m แล้ว เซ๊ต ให้ มัน เกิน กว่า นั้น ผม ไม่ แน่ ใจ นะ ว่า จะ ทำ ได้ หรือ เปล่า แต่ ถ้า หมาย ถึง Maxnet มี ตัว ที่ มาก กว่า 4m ก้อ มี นี้ ครับ มัน เป็น Package Premier ขึ้น ไป นะ สูงสุด มัน อยู่ ที่ 6144/1024 นะ 5,200 B/M....

Comment

Working...
      X