Announcement

Collapse
No announcement yet.

64bit ดียังไงคับคือตอนนี้ของผม 32bit น่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 64bit ดียังไงคับคือตอนนี้ของผม 32bit น่ะคับ

อยากรู้ว่า 64bit มันดีแรงกว่า 32bit เหรอคับ

คือผมใช้vistaอยู่จะเปลี่ยนไปใช้ winxp น่ะคับ

แรมผม 2gb การ์ดจอ 9500g โน๊คบุ๊คนะคับ

เพราะว่าเล่นเกมก่ะvista กระตุกโครต + กับ ไดเรคเอ็ก 10 อีก

ถ้าลงwinxp + 64bit คู่กับไดเรคเอ็ก 10 มันจะแรงกว่าใช่ไหมคับ

หรือ32bit แรงกว่า64bit คับ งงอ่ะ

คือจะล้างเครื่องละ อยากให้มันกระชูดน่ะคับ อิอิ ช่วยอธบายหน่อยคับ

แล้วอีกอย่างผมลองทดสอบการ์ดจอกับ 3dmark2006 มั้ง

โห้ไม่อยากจะบอกคับกระตุกโครตๆเกือบค้างอ่ะ T-T ลองที1020x768 คับ

ผมปรับไม่ได้เพราะไม่มีseriea ถ้าจะลองกับxpน่าจะลื่นขึ้น

ช่วยมาอธิบายให้กระจางหน่อยค้าบบบบบบ ได้โปรด ถ้าละเอียดได้ยิ่งดีคับ

อยากเห็นเครื่องผมกลับมาลื่นเหมือนสายน้ำอีกครั้งอ่ะ อิอิ
    Last edited by potayone; 29 Oct 2008, 16:54:28.

อยากลื่นเหมือนสายน้ำ ก็ Windows XP 32Bit ธรรมดาๆ ครับ

Comment

Working...
    X