Announcement

Collapse
No announcement yet.

โน๊ตบุ๊ค Asus F8SN-4P03C ลง max ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โน๊ตบุ๊ค Asus F8SN-4P03C ลง max ได้ไหมครับ

Asus F8SN-4P03C
    CPU: Intel Core 2 Duo T8100 (2.10 GHz, L2 3 MB)
    VGA: nVidia GeForce 9500M GS
    RAM: 2 GB DDR2
    HDD: 250 G 5400 RPM

ขอบคุณคร๊าบบ

การ์ดจอแย่แล้วละคับ

ยกเว้น อัพไดร์เวอร์ของแมคบุ๊คโปรตัวใหม่

Comment

เข้ามาแซว max กับ maya ลงได้ครับ

"Mac OSX" ครับ

Comment

น่าจะได้นะ

Comment

ขอบคุณคร๊าบบ
          แล้วป๋มต้องเริ่มยังงัยคร๊าบบ
          ไม่เคยลงมาก่อนเลยคร๊าบบ
          ต้องทำอยางไรบ้างคร๊าบบ

Comment

ช่วยดันครับ รุ่นเดียวกัน อิอิ

Comment

ก็คลิกที่ลายเซ็นต์ของคุณ titan_psp คำตอบอยู่ในนั้น หุหุหุ

Comment

ช่วยดันอีกรอบ

ถามต่ออีกหน่อย ตอนลงควรเลือก patch ตัวใหนบ้างครับ
                ผมลองลงใน external hdd แล้ว boot ไม่ขึ้นอะ - -"
                ยังไม่กล้าลงใน internal hdd

Comment

Working...
                X