Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870X2 สเปคผม 600w พอเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870X2 สเปคผม 600w พอเปล่าคับ

ใช้ tagan bz 600w อยู่คับ

สเปค e8400 @ 4.00 ไฟ 1.44
    ram 1:1 4 4 4 12 2.3v
    sound x fi titanium
    bd. asus p5e vm hdmi vga on
    hd seagate es2. 500g 1 ลูก WD 1000g 1 ลูก
    drive rw 1 ตัว
    พัดลม 5 ตัว
    usb จอยเกม คีบอร์ด เม้าท์ รีโมท

อยากรู้ว่า 4870X2 ลงได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ

ไม่พอครับผม ถ้าขนาดนี้น่าสัก 700 watt ขึ้นครับ หรือไม่ก็ 750 watt ไปเลยครับ

Comment

อุปกรณ์ค่อนข้างเยอะ + overclock เล่น 4870X2 ซะด้วย spec แรงๆ อยางงี้ ซื้อทั้งที 800 watt + เผื่ออนาคตด้วย ถ้ามีเงินซื้อของขนาดนี้ ผมว่า เอา 800 watt เผื่อ อนาคต ^^" ไม่ต้องมากังวล ว่า 600 Watt จะพอรึป่าว อนาคตจะใหวมั้ย แต่ถ้าไม่เผื่อ อนาคต ก็รอคน อุปกรณ์คล้ายๆ กัน มา Confirm ครับ...

Comment

ผมว่าเอาแบบชัวๆ 850-1000W ครับ

Comment

ตามท่านที่แล้วมาครับ
          เฮียท็อปฟันธง!

Comment

ขอบคุณมากครับเด่วผมเทรินเอาในเว็บนี้แหละครับ อิอิ ใครมี 800 ขึ้น อยากเปลี่ยน pm มาบอกกันเลยนะครับ

Comment

750w ไม่Oc ก็พอครับ

Comment

800w ไปเลยครับ

Comment

750-800w.
                  เอา800w.ดีกว่า

Comment

Toughpower 850 w ดีครัมผมใช้อยู่

Comment

จะขาย bz 600 เมื่อไหร่ รบกวน pm มาบอกด้วยนะครับ อิๆ

Comment

ที่ใช้อยู่น่ะเหลือจะพอครับ

นี่ไงหลักฐาน http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=397&page=2

นี่อีก
                        http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=398&page=2

Comment

สบายๆ

Comment

ฺBZ800 แจ่มเลยครับ

Comment

Originally posted by weezerice View Post
                              ใช้ tagan bz 600w อยู่คับ

สเปค e8400 @ 4.00 ไฟ 1.44
                              ram 1:1 4 4 4 12 2.3v
                              sound x fi titanium
                              bd. asus p5e vm hdmi vga on
                              hd seagate es2. 500g 1 ลูก WD 1000g 1 ลูก
                              drive rw 1 ตัว
                              พัดลม 5 ตัว
                              usb จอยเกม คีบอร์ด เม้าท์ รีโมท

อยากรู้ว่า 4870X2 ลงได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ
                              กะจะเอาคอม บินได้เลยหลอครับ

Comment

Working...
                              X