Announcement

Collapse
No announcement yet.

Farcry 2 คิดว่าท่าตายอุบาืทว์บ้างมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Farcry 2 คิดว่าท่าตายอุบาืทว์บ้างมั้ย

ผมเจอทีไรตายยังกับผี.... บ้างทีก็แขนขาแหกแบบอุบาืทว์

สมจิง ง่ะ

หุหุ

Comment

แปลกยังไงครับ halflife2 หรือ crysis ก้อแขนขาบิดเบี้ยวเหมือนกัน

โดนยิงตายนะครับ ไมได้หายใจประมาทตาย
      Last edited by legendofsud; 29 Oct 2008, 21:05:17.

Comment

มันยืดได้ขาไปเ้กี่ยวกับต้นไม้่ยาวยังกับผี....

Comment

ผมว่ามันเป็นธรรมดานะครับ ไม่คิดว่าอุบาตว์หรอกนะคิดว่าเท่ห์ดี(ซะด้วยซ้ำ- -*)

Comment

ของผมเวลารัวปืนใส่มัน สวยดีก่อนล้มลงไปจะมีดิ้นนิดๆ บางทีไม่ตายก็ลงไปซ้ำอีก เท่ส์ดีชอบส่วนท่าตายของผมก็เหมือนท่านอนธรรมดาๆ ท่านอาจยิงไปโดนเส้นประสาทมันเลยแข็งล้มล้งไปแขนขาหักได้นะ

Comment

เหอะๆ น่าหนุกยังไม่ได้ลองเลยๆ

Comment

ปืนยิงตายยากเอาลูกระเ้บิด ไม่ก็เครื่องยิงจรวดทะล่มอย่างเดียว

แล้วที่สนามบินหาคนที่ยิง Motar ไม่เจอยิงทีละ 2 ลูกหลบแทบไม่ทันไหนจะเจอ RPG-7 ดักอีก

Comment

Working...
                X