Announcement

Collapse
No announcement yet.

DEAS SPACE กระทู้ยอดฮิต ตรงนี้ไปไงอะ !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DEAS SPACE กระทู้ยอดฮิต ตรงนี้ไปไงอะ !

เพิ่งได้เล่นวันนี้เองครับ ติดมาก็หลายจุดอยู่เหมือนกัน ก็เข้ามาดูจากที่คนอื่นๆเขาถามไว้น่ะแหละครับ
    แต่ตรงนี้ ผมไม่รู้ผ่านยังไง บอกด้วยครับ

ก่อนจะเอาแท่นปั่นไฟเข้าไป ให้ใช้ท่าที่ให้ของเคลื่อนช้าๆ แล้วค่อยลากเข้าไปครับ ทำเหมือนกันทั้ง 2 อัน แล้วขึ้นไปกดปุ่มที่จอ monitor ให้ทำงาน

Comment

เข้ามาดันครับ
      เพิ่งเริ่มเล่นหยองมากเรย
      ไอ้ตัวกิ๊กกึ๋ยมีการเเกล้งตายด้วยเเหน่ะแหมทำเอาสดุ้งเฮื๊อกเลยนะ

Comment

อ่อ ขอบคุณมากครับ

Comment

เป็นคำถามยอดฮิดไปซะแล้ว...

Comment

Working...
          X