Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ15000 เล่นตัวไหนดีอะครับ ตอนแรกว่าจะ 7900GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ15000 เล่นตัวไหนดีอะครับ ตอนแรกว่าจะ 7900GS

งบ15000 เล่นตัวไหนดีอะครับ ตอนแรกว่าจะ 7900GSตอนนี้Galaxy GeForce 8800GTS 640MB GDDR3 320-bit แต่มันเกินงบตั้ง2000กว่าๆเกือบ3000 เกมที่เล่นก็ BF2,Prey,Carbon,Dobble Agent,Doom3,winning

8800GTSดิคับ อนาคตไกล

Comment

สนใจ powercolor1950proคู่ไหมคับ

Comment

เชียร์ 8800GTS

Comment

8800GTS คับ

Comment

ถ้าเพิ่มเงินอีกหน่อยเล่น 8800GTS ไปเลยครับ อนาคตไกล....

แต่ถ้าจำกัดที่เท่านี้ และเล่นการ์ดใบเดียว 7950GT น่าจะเป็นตัวเลือกที่คุ้มค่านะครับ กับราคาประมาณ 13500 ในตอนนี้ (ผมซื้อ 14500 T-T)

หรือถ้าบอร์ดรองรับ CrossFire ก็น่าจะดู X1950 Pro จับมันคู่กันไปเลย ราคาประมาณ 17000 บาท

ลองเลือกดูครับ...ค่อยๆเลือก ใจเย็นๆเพราะตั้งหมื่นห้าแนะ เหอๆ

Comment

เด๋วก่ เบื่อครับ สำหรับผมนะ ใช้ แบบ ปานกลาง จะ ดีกว่า เสียดางตัง

แต่ก่ แล้วแต่คุน ครับ

Comment

7900gs ก็พอแล้วมั้ง หรือ GT ก็ได้ เล่นเกมตาแฉะแลเว เอาตังค์ไผเพิ่ม ram ด้วยกได้

Comment

รังเกียจของมือ2ไหมครับถ้าไม่ผมแนะนำอันนี้
                  http://forums.overclockzone.com/foru...hlight=7950GX2

Comment

7900 GS หรือ X1950 ครับ คุ้มที่สุด 8800 อย่าเพิ่งเล่นเลย ร้อน กินไฟ ยังไม่มีเกมส์ที่รับ DX10

อีกอย่างเดี๋ยว ซีรี่ 8 จะออกมาอีกเพียบ

Comment

ถ้ารีบใช้ก็แนะนำพวก 7900 ครับ

ถ้าไม่รีบผมว่ารอพวก8900 8600 อะไรพวกนี้ ดีกว่านะ

Comment

ได้แล้วครับX1950PRO

Comment

Originally posted by nameless View Post
                          ถ้ารีบใช้ก็แนะนำพวก 7900 ครับ

ถ้าไม่รีบผมว่ารอพวก8900 8600 อะไรพวกนี้ ดีกว่านะ
                          พอรู้ไหมครับว่าจะมาช่วงไหน

Comment

เชียร์ตัวนี้ PowerColor X1950 Pro with Arctic Cooling อิิอิ

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                              พอรู้ไหมครับว่าจะมาช่วงไหน
                              คงต้องเป็นช่วงมีนาคมไปแล้วครับ อันนี้อย่างเร็วนะ

Comment

Working...
                              X