Announcement

Collapse
No announcement yet.

สุดๆละครับ กับเจ้าหน่อมคู่ใจ เห้อๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สุดๆละครับ กับเจ้าหน่อมคู่ใจ เห้อๆ

สืบเนื่องจากนอนไม่หลับเลยจับนกตั้วมาล้างทำความสะอาดครับ เลยลองของจับเอามาลองคล๊อกเล่นขำๆสักหน่อย
    Idel ขณะไม่คล๊อกอยู่ที่ 38 เท่านั้นเย็นจับใจ (ซิลิโคน นกตั้ว ผสม MX-2 อิอิ) ความร้อนระหว่างคล๊อก Idel 46 / ต่อคอร์ คอร์ละ 36
    ระบบที่ใช้ในการทดสอบ
    : AMD PhenomX4 9600 Vcore1.55V(จ่ายจริงที่ 1.45V) / VDDA 2.7V / HTT 1.34V / NB1.3V SB1.3V
    : Noctua NH-U12P
    : ASUS M3N-HT (Bios REV 1401 09/05/2008)
    : Corsair XMS2 1066 CL5 512MB*2 (D9GKX) + Corsair Dominator 1066 CL5 V1.2 1GB*2 Vdimm 2.3V
    : ASUS GeForce 8800GTS 512MB Core 800 Mem 990
    : WD 250KS
    : Tagan 1300Watt

ไฟแรมจริงจ่ายได้น้อยกว่าในไบออสต้อง 0.100 เซ็งเป็ด ตอนแรกกะว่าต้องให้ได้ 3.0 แต่ไม่ไหวเห้อไฟซีพียูจ่ายได้น้อยไปหน่อย แต่ก็โอเคมากเลยสำหรับไบออสตัวใหม่ของ M3N-HT แก้ข้อบกพร่องของตัวเก่าได้เยอะมากๆเลยครับ

โปรแกรมทดสอบถ้ายังไม่ขี้เกียจซะก่อนจะเทสเอามาลงให้ชมกันอีกนะครับเพราะว่าตอนนี้รู้สึกว่ามันค่อนข้างสเถียรมากๆเลยแต่แรม ต้องคลายเลเทนซี่ออกอีกนิดหน่อยให้พอๆกับตอนที่เทส PI32M
    Last edited by eXzato; 30 Oct 2008, 09:26:10.

อึ้บๆๆๆๆ

Comment

ป๋าน่อมเค้าทำได้เเค่นี้เเละครับ ดูอย่างไลร์เซนผมได้

Comment

แรงมากแล้วละค๊าบพี่ค๊าบ (ทำเสียงเหมือนพี่วอกในละครเป็นต่อ อิอิ)
        คะแนน pcmark เยอะเลยอ่า

Comment

เกือบ 3 GHz แล้ว เย้ๆ

Comment

แรงจังครับ

Comment

ค่าไฟกระฉูดมั้ยครับนั่น

Comment

เอ่อ M3N-HT ท่านซื้อจากเจ้าใหนครับ อยากรู้ราคานะครับ

Comment

จับ 6000+ มาโชว์หน่อยครับ อิอิอิอิอิ

Comment

แหล่มเลย

Comment

จ๊ากกกกกกกก ไปได้ไง งา
                      สุดยอดดดดดดดดดดด

Comment

Cool !!

Comment

สุดยอดครับท่าน

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                            จับ 6000+ มาโชว์หน่อยครับ อิอิอิอิอิ
                            อยกาเล่นอยู่แต่ผมไม่มีตัวซีพียูงะ

Comment

วู้ๆ ไม่ได้เห็นผลงานท่านมานาน อิอิ

Comment

Working...
                              X