Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ เปลี่ยนเมนบอร์ด Asus M3A78-EM เล่นเกมส์ค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ เปลี่ยนเมนบอร์ด Asus M3A78-EM เล่นเกมส์ค้าง

ผมซื้อ M\B Asus M3A78-EM มาเปลี่ยน โดยใช้การ์ดจอเดิมคือ XFX GeForce 8500GT 256MB และลองเล่นเกมส์ที่เคยเล่นปกติ แล้วเกมส์ค้างครับ อยากทราบผู้รู้ว่าเป็นเพราะอะไรครับ จะแก้ปัญหาได้อย่างไร เล่นเกมส์อะไรๆ ไม่ได้เลย ช่วยแนะนำหน่อยครับ

น่าจะเป็นพวกไดร์ฟเวอร์มั้งครับผม

จะให้ชัว ลงใหม่ตั้งแต่แรกครับผม

Comment

Working...
    X