Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามไรหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามไรหน่อยคับ

ผมใช้
    cpu รุ่นนี้อยู่อ่ะคับ
    ไม่รู้ว่ารุ่นมันดูที่ตรงไหนเหมือนกัน
    ใช้คอมแต่ไม่รู้เรื่องคอมเรยอ่ะนะ อิอิ

แล้วผมจะเปลี่ยนเมนบอร์ดอ่ะคับ
    ไม่ทราบว่าจะใช้เมนบอร์ดรุ่นไหนดี
    งบไม่เกิน3000นะ
    อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยว่าจะใช้เมนบอร์ดรุ่นไหนดี
    Last edited by golfgolfgolf; 30 Oct 2008, 14:04:14.

ใหน ใช้เมนบอร์ดรุ่นอะไร ขอดูหน้า Mainboard หน้า memory ด้วย แรม ddr1 หรือ 2 กี่ GB

3000 คิดว่าซื้อ ได้ทั้ง CPU+MB เลย ที่มันแรงกว่า celeron 331 2.66

Comment

ของผมDDR2คับ
      ใช้เมนบอร์ดรุ่นนี้อ่ะคับ

Comment

ดันนิดๆ
        ไม่มีใครมาตอบเรย
        อยากได้หลายๆตัวเลือกอ่ะนะ

Comment

ถ้าสะดวกเนี่ยะ ระบุสเป็กเดิมๆมาทั้งหมดเลยจิ ....

Comment

ตามข้างบน

Comment

บางทีเปลี่ยนแค่เมนบอร์ดอาจไม่ใช่คำตอบที่ทำให้ประสิทธิภาพดีขึ้นก็ได้

Comment

ซอกเก็ต 775 เหมือนกัน

Comment

บอร์ดใส่รุ่นปัจจุบันไม่ได้

Comment

Working...
                  X