Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามปัญหาเรื่องหนูคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามปัญหาเรื่องหนูคับ

คือว่า เมาส์ของผมมันชอบกระโดดคับ บางครั้งเลื่อนนิดเดียวไปซะไกลเลย บางทีเด้งไปสุดขอบเลย
    ไปปรับที่ control panel ก็ไม่หายคับ ช่วยบอกหน่อยคับ เมาส์และคีย์บอร์ดของ logitech

เปลี่ยนใหม่เลยครับ สงสัยโดนไวรัส (มัวเรื่อยเลยตู)
    ลองเอาตัวอื่นมาใช้งานดูครับ ถ้ามันไม่กระโดดเลย ก็คือเมาส์ท่านไปสู่สุขติแล้วละ

Comment

หนูที่ใช่เป็นหนูมีแสงป่าวครับ ถ้ามีก็หาแผ่นลองที่ใช่กับหนูมีแสงมาใช่ครับ

Comment

ใช้แผ่นรองเม้าส์แบบไหนครับ ลองเปลี่ยนเป็นสีพื้นเรียบๆ ดูนะ

Comment

Working...
        X