Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ true แถว เทพารักษ์ หมู่บ้านทิพวัล หรือหมู่บ้านเด่นชัยบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ true แถว เทพารักษ์ หมู่บ้านทิพวัล หรือหมู่บ้านเด่นชัยบ้างครับ

ความเร็วได้กันเท่าไหร่ครับบ้านผมอยู่ในเด่นชัย ได้ความเร็ว 512 มา2-3ปีแระ เมื่อไหร่สายมันจะถึง 1เมกยังไม่เคยได้แตะกะเค้าเลย เซงๆ

ผมแถวสำโรง1เม็ก แต่ร้านเกมแถวๆตลาดเขมร 5เม็ก ละ

Comment

Originally posted by aomting View Post
      ผมแถวสำโรง1เม็ก แต่ร้านเกมแถวๆตลาดเขมร 5เม็ก ละ
      ตลาดขเมรแถวไหนครับ 5เมก สำโรง1 เมก มันขยายสายเข้ามาหน่อยไม่ได้หรอไงฟระ ในซอยนี้คนออกจะเยอะหมู่บ้านก็สร้างขึ้นมาหลาย หมู่บ้าน ....True ทำไมไม่ขยายสาย ไม่เข้าใจ หลายปีแล้วนะที่ผมถาม พนักงานมัน บริการดีก็จิง เน็ตใช้ดีก็จริง แต่น่าจะ ทำได้ดีกว่านี้นะ เคยคิดจะใช้maxnet ถ้ามันผ่านบ้านละก็ ได้ใช้ล่ะmaxnet

Comment

Working...
      X