Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีนะครับ ตัดสินใจไม่ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีนะครับ ตัดสินใจไม่ถูก

( จุดประสงค์เล่นเกมนะครับ ) ขอประทานโทษนะครับ ไม่รู้ว่านอกเรื่องใน หมวดกระทู้รึป่าว -*-
    คือจะ ซื้อวันเสาร์นี้แล้วครับ ช่างใจไม่ถูก ถ้าเลือก ระหว่าง

CPU E8400 แต่ได้ VGA 4870 PCS 1GB DDR5

CPU Q9550 แต่ได้ VGA GTX9800+

ของอื่น ๆ ดังนี้ครับ

M/B P5Q ไม่ก้อ P5Q pro
    RAM 2GB ถ้าเล่น E8400 งบเหลืออัดแรมได้ 4GB ครับ
    PSU Tagan u 38 - 600W
    Case Acrylic 9 Bay
    LCD T190 - 19"
    HDD 320GB

เหตุผล งบมัน ได้อย่าง เสียอย่างครับ -*-
    ขอบพระคุณพี่ ๆ OCZ นะครับ

CPU E8400 แต่ได้ VGA 4870 PCS 1GB DDR5

เล่นเกมส์ดีกว่า อีกชุดหนึ่ง

Comment

ตามนั้น.....

Comment

ถ้าเอามาเล่นเกมส์ก็ตัวบนอ่ะ คุ้มกว่า ^^

Comment

Working...
        X