Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ถาม)จอwideกับงานใช้งานด้วยเมาส์ปากกา- -"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (ถาม)จอwideกับงานใช้งานด้วยเมาส์ปากกา- -"

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวoverclockzoneทุกท่าน หลังจากที่ผมตั้งกระทู้สอบถามเรื่องเกี่ยวกับจอlcdกับทุกท่านจนได้ข้อมูลมาแน่นเอี๊ยด ก็ใกล้จะได้เวลาเตรียมตัวไปซื้อแล้วแต่....กลับลืมถามเกี่ยวกับการใช้งานด้วยเมาส์ปากกาในหน้าจอlcd แบบwide ซะนี่

เลยขอถามครับว่ามันจะเหมาะกันไหมกับการใช้งานคู่กันของสองสิ่งนี้ครับ (ผมใช้เมาส์4:5 wacomแกรฟไฟน์ครับ)

จึงขอรบกวนอธิบาย ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ก็ใช้ได้ไม่มีปัญหานิครับ หรือมีแต่ผมไม่สังเกตหว่า

Comment

รบกวนขอดันนะครับ ขอความคิดเห็นเพิ่มครับ ^^ ขอบคุณ คุณหัวโบราณครับ^^

Comment

Working...
      X