Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ถาม]dead space ตรงประตูเลื่อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ถาม]dead space ตรงประตูเลื่อน

เพิ่งเริ่มเลยครับ
    ผ่านไงครับ ตรงนี้ มันไม่ให้ออก กดผ่านยังไง มัน ปิด - เปิดตลอด
    พอเดินเข้าไป โดนประตูกระแทกใส่อ่ะครับ

Originally posted by sorakit1 View Post
    กดเล็งแล้วกด C ที่ประตูมันจะสโลววว
    แก้ใขนิดนึง ใช้กับเอเลี่ยนได้
    ขอบคุณครับ
    อีดิทดีกว่า ขี้เกียจดัน เดี๋ยวหาว่า ปั๊มเนียน
    Last edited by verjil; 30 Oct 2008, 16:52:22.

กดเล็งแล้วกด C ที่ประตูมันจะสโลววว
    แก้ใขนิดนึง ใช้กับเอเลี่ยนได้
    Last edited by sorakit1; 30 Oct 2008, 16:38:38.

Comment

ขอบคุณคับ (เนียนอีกแระ) พึ่งเริ่มเล่นเหมือนกัน อิอิ

Comment

โอย ตอนนี้ไปด่าน 6 เชื่อไหมว่าผมต้องเลิกเล่นออกมาจากเกมเป็นพักๆให้ความหลอนมันลดลงแล้วค่อยเข้าไปเล่นครับ เล่นตลอดไม่ไหวครับ มันกดดันชอบกล ได้ใจจริงๆเกมส์นี้

Comment

Originally posted by comeng View Post
          โอย ตอนนี้ไปด่าน 6 เชื่อไหมว่าผมต้องเลิกเล่นออกมาจากเกมเป็นพักๆให้ความหลอนมันลดลงแล้วค่อยเข้าไปเล่นครับ เล่นตลอดไม่ไหวครับ มันกดดันชอบกล ได้ใจจริงๆเกมส์นี้
          ด่าน หลังๆๆนี้ผม ว่ามันส์ดีจริงๆๆ มีตัวให้ ยิง+ไล่ตามเยอะดี

Comment

แค่เล่นครั้งแรก กับครั้งที่สอง
            ผมจะอ้วก และหัวใจจะวาย....... คงต้องทิ้งระยะการเล่นสักหน่อย
            ไม่งั้น เดี๋ยวจะตายจริงๆ ซาวน์อย่างหลอน F.E.A.R เทียบไม่ติด

มิน่า ทำไม โดนแบนในบางประเทศ

Comment

Working...
            X