Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานคอมมาท เดือนหน้าของจะถูกกว่ามั้ย !?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แฟลชไดร์ฟอ่ะถูก ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ร้านประจำยังถูกกว่า ลดได้ต่อได้ + แถม ไปดุสาวๆ

Comment

ไปดูสิ่งสวยๆงามๆ พกตังไปก็ไม่ได้ซื้ออะไรเพราะของมันก็ไม่ได้ถูกกว่าพันทิพย์ เท่าไหร
        ผมว่าปีนี้น่าจะเงียบนะ

Comment

เคยไปทีไม่เหนมีไรจะถูกกว่าเซียร์

Comment

เบื่องานพวกนี้จริงๆ มีแต่ notebook

น่าจะชื่องาน notebookmart ไปเลย

Comment

ถ้าคิดจะไปหาการ์ดจอ ผมว่าคงผิดหวังครับ ไปพันทิพแน่นอนกว่า

Comment

Originally posted by watermill View Post
                ถ้าคิดจะไปหาการ์ดจอ ผมว่าคงผิดหวังครับ ไปพันทิพแน่นอนกว่า
                เยอะกว่าที่เซียร์ป่าวครับการ์ดจอ พอดีเล็งไว้หลายเหมือนกัน แต่กลัวไปแล้วของหมด ซึ่งมันหมดเป็นประจำเลยครับ

Comment

Originally posted by aongunner View Post
                  มีดี ก็พวกผ่อนครับ 0% บานเลย ถ้าพกเงินสด หรือประกอบเครื่องแนะนำพันทิพย์ดีกว่า ไม่ต้องไปเบียดคนเยอะแยะครับ

ไม่รู้เดี๋ยวนี้ในพันทิพย์รูดบัตรยังชาร์จอยู่ไหม แต่ในงานมันไม่ชาร์จครับ มีดีแค่นี้แหล่ะคอมมาร์ท

เมื่อก่อนไปคอมมาร์ทผมยังเห็นพวกของใหม่รุ่นเก่าๆมาโละๆขายถูกๆ เดี๋ยวนี้หาไม่ได้แล้ว มีแต่โน๊ตบุ๊กเต็มงานเลย

เพิ่งโดนชาทไป 3% เมื่อวานครับ
                  สรุปว่า ..ยังโดนอยู่

Comment

Working...
                  X