Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านมีความคิดเห็นยังไรกับประโยคนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านมีความคิดเห็นยังไรกับประโยคนี้

เอามาจากเว็บบิตแห่งหนึ่ง มีคนๆนึง บอกว่า
    "บลาๆๆๆ

ภาพในเกมก็ไม่ต่างกันมากหรอก ( แต่ต่างจริงๆ )

ท่านต้องเล่นของ ATI จะเห็นความต่าง

อิอิ Nvidia ก็ต้องทนละครับปรับได้สุดก็จริงแต่สิ่งที่ได้

มันต่างกัน คุๆๆๆ"

กับ

"บลาๆๆ

แล้วผมเองก้รู้เรื่องคอมมากกว่า ใครในที่นี้หลายๆคน มั่นใจครับ

มีไรถามมาได้เลย"

ท่านมีความคิดเห็นยังไรกับประโยคนี้ครับ
    ไม่ได้ล่อเป้านะ

งง ครับ แต่ช่างมันเถอะ ไครจะคิดอย่างไร ก็แล้วแต่ ผมเองก็ใช้แต่ ATI ของแบบนี้ดูต่างยี้ห้อ คงไม่ได้ คงต้องเทียบรุ่น ส่วนเกมส์ ผมว่าช่างมันเถอะ ถ้าเกมส์ไม่หนุก ภาพสวยจะมีประโยชน์อะไร

Comment

คิดว่าไร้สาระครับ

Comment

ส่วนตัวเฉยๆ อะ
        เป็นคนไม่ติดใจและคิดมากอะไร

Comment

เป็นโฆษณาของ ATI หรือป่าว

Comment

ใหน ที่ใหน จะไปซุยถึงที่

Comment

แม่งบ้า

Comment

ใจมันคิดว่าสวยกว่ามันก็สวยกว่า ต่อให้ปรับภาพต่ำกว่าก็รู้สึกว่าสวยกว่าได้เพระใจมันเทให้ไปแล้ว ไม่ใช้เรื่องที่ผิดคิดแล้วมีความสุขก็คิดไปเถอะสบายใจ+ภูมิใจ

Comment

ไม่ ค่อย สนใจเท่าไหร่คับ ^^
                  ต่างคนต่างความคิดคับผม

Comment

ATI and Nvdia ถ้าสองอันนี้ไม่มีความเห็นครับแล้วแต่คนชอบ แต่กับประโยค

แล้วผมเองก้รู้เรื่องคอมมากกว่า ใครในที่นี้หลายๆคน มั่นใจครับ

มีไรถามมาได้เลย"

อันนี้ โชว์เพาว.............(ถ้าคิดแบบอคตินะ)
                    Last edited by Kamojang; 30 Oct 2008, 19:28:42.

Comment

555ผมเห็นครับที่ 2ิิbbit ครับ ตลกดีครับ ที่ต่างกันเทา่ที่ผมเห็นมีแค่แสงอย่างเดียว

Comment

อย่าเถียงกันเลยครับใช้ได้เหมือนกันหมด

แต่ชอบลายเซ็นคุณJARZABRIKE กาลาสูตร เป็นหัวใจของพระพุทธศาสนา ซึ่ง ไอสไตน์ยกย่อง พระพุทธศาสนาเป็นศาสนาแห่งปัญญา การใช้เหตุผล
                        ไม่ใช่ความศรัทธาและความเชื่ออย่างไม่มีเหตุและผล

Comment

ง่ะ

เกินไปละ ขนาดผมเป็นช่างซ่อมคอมผมยังไม่กล้าว่าขนาดนี้

เพราะผมยังอ่อน ซ่อมมาหลายปียังม่ายเก่งเลย

Comment

มันเป็นปัญหาในเรื่องการสื่อสารภาษาไทย

Comment

ถ้า Nvidia กะ ATI ต่อกันได้ ผมยังจะทำ แต่มันทำไม่ได้อ่ะดิ

Comment

Working...
                              X