Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอยแบบนี้เล่นเกมส์อะไรได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอยแบบนี้เล่นเกมส์อะไรได้บ้างครับ

จอยแบบนี้เล่นเกมส์อะไรได้บ้างครับ Microsoft Sidewinder Force Feedback 2 น้องมันไปเมืองนอกเลยทิ้งเอาไว้ ใครรู้จักหรือเคยใช้มาบ้างมาบอกหน่อยเผื่อจะได้หามาเล่นแก้เซ็ง ขอบคุณครับ

Comment

Comment

พวกเกมขับเครื่องบิน

Comment

เป็นผมคงใช้เล่นพวก Flight Simulator แนวจำลองขับเครื่องบินถ้าให้ไปเล่นเกมส์อื่นคงไม่work

Comment

เป็นผมคงใช้เล่นพวก Flight Simulator แนวจำลองขับเครื่องบินถ้าให้ไปเล่นเกมส์อื่นคงไม่work

Comment

ไม่เอามาขายผมได้ เพื่อนผมอยากได้อยู่

Comment

พวกเกมขับเครื่องบินครับ แนะนำBlazing Anglesทั้ง2ภาค เพราะไม่ยากเกินไปไม่ง่ายเกินไป แล้วก็ไม่ถึงขั้นFlight Sim ไม่งั้นกว่าจะเอาเครื่องขึ้น-ลงได้แต่ละที หัวใจแทบวาย..

อ้อ หรือไม่ก็รอH.A.W.X. โลดครับ

Comment

สมัยเด็กๆ(มากๆ ตั้งแต่เกมสตาวอภาคแรกละมั้ง) เคยเอาไปใช้เล่นเกมแข่งรถด้วย ฮ่า

Comment

Working...
                  X