Announcement

Collapse
No announcement yet.

James.Bond.007 ตรงนี้ผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• James.Bond.007 ตรงนี้ผ่านยังไงครับ

ตอนนี้ผ่านได้แล้วครับ
    ปล.มันส์มากๆๆๆๆๆๆ
    Attached Files
    Last edited by choat; 30 Oct 2008, 21:38:12.

ผมยังไม่ได้โหลดเลย กำลัง ดูด RA3 อยู่เลย ตายละ การันตีว่ามันส์แบบนี้ไม่ได้แล้ว

Comment

อยากเห็นภาพเยอะกว่านี้จัง ว่าเป็นไงบ้าง ไม่ได้หวังให้มันเหมือนเกมส์ฟอสยักษ์หลายๆเกมอะนะ แต่ก็อยากเห็น

Comment

ช่ายครับ ลงรูปให้ดูหน่อย

Comment

คิวเต็ม - -

คอมเม้นไว้ว่ามัน ต้องลองซ่ะน่อย

Comment

แต่ตอนนี้ผมมีปัญหาอยู่ที่ว่าผมเล่นผ่านไปหลายด่านแล้ว
            ผมออกจากเกมส์แล้วเข้าเล่นใหม่ ทำไมถึงมาฉากแรกอีกก็ไม่รู้ครับ

Comment

มีใครเล่นแล้วเป็นเหมือนผมมั้งครับ

Comment

บอกตามตรงว่า ผิดหวังเรื่องภาพมาก ทำไมมันไม่สวยเหมือนใน SS เลย สีสันซีดๆยังไง
                ชอบกล เท็กเจอร์ก็หยาบๆ.........เฟรมเรททำไมมันล็อคไว้แค่ 30 เท่านั้นเอง

Comment

ผ่านไงอ่ะ

edit: รู้ละครับ ปริศนามันปัญญาอ่อนมากมาย แค่ ----> กดทิศทางตามมันเท่านั้นเอง
                  Last edited by kaofong; 2 Nov 2008, 12:48:31.

Comment

ดูหนังก่อนซักจบ จะได้เล่นผ่าน(ไม่รู้มันจาทำเหมือนกันหรือป่าวเพราะยังไม่ได้ดู)

Comment

Originally posted by armyman View Post
                      บอกตามตรงว่า ผิดหวังเรื่องภาพมาก ทำไมมันไม่สวยเหมือนใน SS เลย สีสันซีดๆยังไง
                      ชอบกล เท็กเจอร์ก็หยาบๆ.........เฟรมเรททำไมมันล็อคไว้แค่ 30 เท่านั้นเอง

ผิดหวัง ก็เล่นทำไมหาละครับ ภาพมันไม่ได้ห่วยตรงไหน เลยนี่

Comment

ใครที่เล่นเกมนี้ หรือยังไม่ได้เล่น ผมแนะนำนะครับว่า อย่าดูแต่ภาพ เดี๋ยวท่านจะพลาดเกมแอ็คชั่นมันส์ๆไป
                        ตอนที่ผมเล่นใหม่ๆ เจอด่านแรก ผมก็นึกใจว่า ทำไมภาพมันแย่ขนาดนี้
                        แต่พอผ่านด่านแรกไป ภาพในเกมกลับดูสวยขึ้นผิดหูผิดตา แสงเงาต่างๆ ทำได้ดีทีเดยว
                        ในส่วนของรูปแบบการเล่น ทำได้น่าสนใจครับ AI ก็ถือว่าฉลาดใช้ได้

ย้อนกลับมาพูดถึงเรื่องภาพในเกมอีกครั้ง ผมว่าผู้สร้างคงตั้งใจทำให้ภาพในช่วงแรกๆ มันหยาบๆ
                        คล้ายๆ เกมสไตล์หนังเจมส์ บอนด์ ถ้าใครติดตามหนังมาตลอด หนังเรื่องนี้เวลาเปิดตัวมาฉากแรกๆ
                        มันจะเริ่มมาแบบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย (แล้วคนดูก็จะอุทาน..อะไรว้า..) สักพักมันก็จะตัดเข้าไตเติ้ลของหนังพร้อมเพลงประกอบ
                        หลังจากนั้นก็จะดำเนินเรื่องราวไปเรื่อยๆ ซึ่งเกมนี้ก็เช่นกัน ช่วงแรกก็จะเปิดมาแบบงงๆ หน่อย
                        พร้อมกับภาพที่ดูหยาบๆ (ให้คนดูอุทาน..ทำไมภาพมันแย่จังว๊า..) แต่พอตัดเข้าไตเติ้ลเสร็จ พอฉากถัดไปภาพก็จะสวยขึ้นอย่างแปลกหูแปลกตา
                        พร้อมกับความสนุกที่เพิ่มขึ้นตามลำดับ

โดยรวมสำหรับเกมนี้ ที่ไม่ได้โหมโปรโมท หรือเป็นที่คาดหวังกับเกมยักษ์ใหญ่เกมอื่นๆ
                        ทำได้ขนาดนี้ ผมถือว่าดีมากแล้วครับ เป็นแอ็คชั่นอีกเกมหนึ่งที่ผมเล่นแล้วสนุกครับ

Comment

อ่อ..สำหรับเกมนี้ ผมเอาไปเล่นกับเครื่องเก่า cerelon 1.6g , 7600gs , ram 2 gb ปรับภาพ medium เล่นได้ไหลลื่น ภาพยังดูสวยครับ เป็นอีกเกมมันส์ๆ เกมหนึ่งสำหรับคนที่เครื่องสเป็คต่ำ สามารถเล่นกันได้ครับ
                          Last edited by k911; 2 Nov 2008, 18:14:09.

Comment

ไอ Armyman ผมเหนมัน Post เกี่ยวกับ เกมส์นี้ ที่ Torrentmove และ 2bbit
                            มันชอบ Post ไปในทางลบ และก้อโดนประชาชน(ในเกมส์และbit) ด่ามันซะยับเลย
                            --- ผมว่าตัวเกมส์ ภาพก้อสวยดี เพียงแต่ว่าคนวิจารณ์มัน ลืมดูสเปคที่ตัวเองเล่น แล้วเอาภาพของ สเปคห่วยๆๆของมันมาโชว์ เลยทำให้เกมส์ดูไม่น่าเล่น
                            ----- กลับไปดูตัวเองซะบ้าง เพราะยังมี คนอีก 1000 คนที่คิดจะเล่น

Comment

Originally posted by moing View Post
                              ไอ Armyman ผมเหนมัน Post เกี่ยวกับ เกมส์นี้ ที่ Torrentmove และ 2bbit
                              มันชอบ Post ไปในทางลบ และก้อโดนประชาชน(ในเกมส์และbit) ด่ามันซะยับเลย
                              --- ผมว่าตัวเกมส์ ภาพก้อสวยดี เพียงแต่ว่าคนวิจารณ์มัน ลืมดูสเปคที่ตัวเองเล่น แล้วเอาภาพของ สเปคห่วยๆๆของมันมาโชว์ เลยทำให้เกมส์ดูไม่น่าเล่น
                              ----- กลับไปดูตัวเองซะบ้าง เพราะยังมี คนอีก 1000 คนที่คิดจะเล่น
                              ซะงั้น-*-

Comment

Working...
                              X