Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำที่โหลด แพท ของ pes 2009 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำที่โหลด แพท ของ pes 2009 ทีครับ

คือไปโหลดมาแล้วลงเสร็จจากที่เห็นน่าจะยังไม่อัพแพท
    ผมชอบ man u ครับเลยรู้ได้เลยว่ามันยังไม่อัพแพทมา ไม่มี เบอบาตอฟ
    แถมในทีมยังมี saha อยู่อีก เซงนิดๆที่ยังไม่อัพแพท
    ช่วยแนะนำทีครับที่ไหนมีอัพ แพทให้โหลดมั่ง

ที่นี้เลยครับ www.winning.in.th

Comment

Originally posted by pkdm View Post
      ที่นี้เลยครับ www.winning.in.th
      ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X