Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูปจาก หน้าต่าง7 เพิ่มเติม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นั่นๆๆๆๆๆ.....มัน วิสต้า ชัดๆ เลย นะ นั่น....

Comment

ลงสุดแล้ว เข้าไปเล่นไม่ได้ เพราะไม่มี CRACK เซ็งจิต ฟอร์แมตทิ้งไปแล้ว

Comment

ใช้ xp แล้วสลับเครื่องไปใช้วิสต้า สับสนมากมายเข้ามายคอม มายด๊อก งงงงง โดยส่วนตัวขอแค่ xp ก็ดีถมไป

Comment

มันต่างจากวิืสต้าตรงไหนเนี่ย

Comment

วิสต้า 555

Comment

หวัง อย่าง ยิ่ง ว่า ทำงานได้ เสถียร ก็พอ ครับ ............... (สำหรับ ผม นะครับ ส่วน ตัว)

Comment

vista โม ชัดๆ บอก win 7

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                  สิ่งที่ผมต้องการจาก 7 แค่

" เหมือนวิสต้า แค่ใช้ทรัพยากรแค่ XP "

แค่นี้ก็พอใจแล้วครับ
                  เป็นไปไม่ได้มั้งครับ คำสั่งใหม่ๆเพิ่มขึ้นทุกวันยิ่งต้องการสวยยิ่งเป็นไปไม่ได้

98 >> ME >> XP

ช่วงระหว่าง3ตัวนี้มัความต้องการ Hard were ก็ต่างกันเยอะนะครับ

ผมไม่เคยวัด สเปคขั้นต่ำที่รันได้ วัดแต่ที่มันต้องการจริงๆ ไม่งั้นไม่มีประโยชน์ที่จะเอาไปใช้งาน
                  Last edited by bigkung379; 4 Nov 2008, 11:08:49.

Comment

Working...
                  X