Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA PALIT HD4870 512M DDR5 PCI-X ซื้อดีไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA PALIT HD4870 512M DDR5 PCI-X ซื้อดีไหมคับ

VGA PALIT HD4870 512M DDR5 PCI-X
    [3 YRS] 9,590.00 บาท

จาเอามาเล่นเกมอะ ตัวนี้ดีปะ

ช่วยจัดสเป็กที่เข้ากับการ์ดตัวนี้ให้ทีได้ไหมคับ

เกมที่จะเล่นประเภทไหนครับ ออนไลน์ ทั่วๆไป หรือประเภทGraphic หนัก เช่น Crysis ไรแบบนี้

Comment

ดี ๆ
      ไม่มีงบ แล้วจะจัดสเปกได้อย่างไร

Comment

ของระดับล่างๆ ก็ใช้กับการ์ดตัวนี้ได้ครับ

Comment

ก็พวก crysis เกมกราฟฟิกหนักคับ ออนไลก็เล่นครับ ส่วนใหย่จะไปทางrpg คับ

ส่วนงบ การ์ดไป 10kแล้ว อย่างอื่น อีก10k รวม20k ประมานนั้นอะคับ

Comment

Working...
          X