Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิดครับ ไม่ทราบว่าใช้ TOT โหลดบิทนอกกันขึ้นรึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนิดครับ ไม่ทราบว่าใช้ TOT โหลดบิทนอกกันขึ้นรึป่าวครับ

ระยะหลังๆมานี้รู้สึกว่า ใช้เนท TOT โหลดบิทนอกไม่ขึ้นเลยครับ

โปรแกรมที่ใช้ก็ Bitcomet 1.04 ครับ ไม่ทราบว่ามีใครเป็นแบบผมบ้างไหมครับ

ที่ต้องมาโพสถามบอร์ดนี้เพราะว่าปกติเล่นแต่บอร์ดโน๊ตบุ๊คครับ คุ้นเคยกะสมาชิกทางนี้มากกว่า

ขอบคุณครับ

ของผมtrueก็ไม่ค่อยขึ้นครับ
    เหอๆ

Comment

ลองใช้ uTorrent และ BitTorrent ดูนะครับ ตอนนี้ พ้มก้อโหลดอยู่ครับ net ของ TOT ^^

Comment

เหงว่า tot จำจัดการดาวโหลด

เกี่ยวกันไหม

Comment

แหล่มเลย

Comment

ของผมโหลดได้อยู่นะ เมื่อคืน 800กว่าเมก bit ไม่ถึง4 ชั่วโมงก็เสร็จละ

Comment

Working...
            X