Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับวินโดว์บูตเข้ามาแล้วมันlogoffเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับวินโดว์บูตเข้ามาแล้วมันlogoffเลยครับ

ใครเคยเป็นอย่างที่ผมว่าบ้างหรือเปล่าครับ คือพอเปิดเครื่องขึ้นมามันก็ผ่านหน้าจอ log on มาแล้วครับ แต่ยังไม่ทันที่หน้า Desktop จะขึ้นมาเลยครับมันก็ขึ้นหน้าlogoff เลยครับ แบบว่าบูตเข้ามาแล้วก็ออกเลยครับ แก้ไขอย่างงัยดีครับ

log off ของคุณหมายความว่าอย่างไร...บูตเข้าแล้วเครื่องดับหมด...หรือว่าดับเฉพาะหน้าจอ..มะเข้าจัย...

Comment

หมายถึงรีสตาร์ทเองป่ะ หรืองัยอ่ะ งง

Comment

อันนี้ผมก้อเปนอ่ะ มานแก้ไงหรอคับ

คือว่า ตอนเข้ามาหน้าโหลดวินโดว์เสร็จก้อจาเจอ หน้า Welcome Screen อ่ะ
        แล้วมานจามีให้กด Logon ใช่ป่ะ แต่พอกดไปแล้ว มานเข้าไปแปบนึง[ประมาณ0.3วิ] มานก้อ LogOff ออกมาเลยอ่ะ

Comment

Working...
        X