Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบกวนดูให้ทีครับสเปคเท่านี้ใช้ PSU ท่าไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบกวนดูให้ทีครับสเปคเท่านี้ใช้ PSU ท่าไรดี

Athlon64 x2 3600+ @2.6
    GF 9600 GSO OC Galaxy
    Alive NF6G
    Kingston 1g x3 bus667
    HDD1ลูก
    DVD RW2ตัว
    พัดลม3ตัว

ในใจเล็ง iCute 650w ไว้ 2390
    คืออยากจาเอามาclock ไห้มากกว่านี้อ่าครับ

ที่สำคัญแล้วถ้าผมเอาเจ้า iCute นี่ จาใส่กะเคส G-View ได้ไหมอะครับ เคสบ้านๆ
    Last edited by l3ellzaa; 30 Oct 2008, 23:09:58.

Originally posted by l3ellzaa View Post
    Athlon64 x2 3600+ @2.6
    GF 9600 GSO OC Galaxy
    Alive NF6G
    HDD1ลูก
    DVD RW2ตัว
    พัดลม3ตัว

ในใจเล็ง iCute 650w ไว้ 2390 เกินความจำเป็นครับ ซื้อ RAIDMAX 530 1500 บาท ใช้ไม่หมดแล้วครับ เองงบไปซื้อแรมดีๆดีกว่าครับคืออยากจาเอามาclock ไห้มากกว่านี้อ่าครับ

ที่สำคัญแล้วถ้าผมเอาเจ้า iCute นี่ จาใส่กะเคส G-View ได้ไหมอะครับ เคสบ้านๆ
    .

Comment

อ้า อยากรู้ด้วยคนครับ

สเปคประมาณ จขกท เลยครับ

iCute มากเกินไปเหร่อครับ

ที่จริงก็เล็ง RAIDMAX 530 เหมือนกันน่ะครับ แต่ว่า ระยะยาวเลยเนี่ย

ตัวนี้ จะ รอดไหมครับ *

หรือมี ข้อแนะนำอะไรอีกไหมครับ

ขอบคุณครับ*

Comment

400เต็มก้อไหว st400
        raidmax 530 ก้อไหวครับ ไม่เต็มแต่ไหว
        icute ก้อดี แล้วแต่งบละกัน
        ฟันธง !!!

Comment

เกินความจำเป็นไปหรือนี่

Comment

Working...
          X