Announcement

Collapse
No announcement yet.

firmwareของ asus drw-20b1st โหลดที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• firmwareของ asus drw-20b1st โหลดที่ไหนครับ

คือมะวานไปซื้อ dvd writer ของ asus รุ่น drw-20b1st ไอ้ผมก็เลินเล่อ ไม่เช็ครุ่นก่อนออกไปซื้อ ก็ซื้อตัวนี้มา

พอกลับมาก็เอาใส่เข้าไป ปรากฏว่ามานรวนกับ imgburn ไม่ยอมไรท์ -*- ต้องnero อย่างเดวเลย

ผมก็เลยเข้าไปเว็บ asus หา firmware เผื่อจะดีขึ้น แต่ปรากฏว่า......

เหอะๆ หน้า download ของ asus ไม่มีรุ่นนี้ซะงั้น เหมือนตกรุ่นเลย - -

ใครพอทราบบ้างครับว่ามันมี firmwareให้โหลดป่าวคับรุ่นนี้ - -
Working...
X