Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีมีปัญหากะ pes2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีมีปัญหากะ pes2009

เข้าโหมด uefa ครับเล่นแบบแบ่งกลุ่มเสร็จแล้วไม่มีปัญหาแต่หลังจากนั้นมีปัญหามันเด้งออกมาอย่างที่เห็นอ่ะครับ
    แก้ไงอ่ะครับช่วยที
    Last edited by tower; 15 Apr 2009, 07:02:26.

ลง แพท คับ หาย

Comment

ผมลง แพท 1.1 แล้วอ่ะครับ
      แพทตัวไหนอ่ะครับถึงจะหายอ่ะช่วยแนะนำที

Comment

Originally posted by tower View Post
        ผมลง แพท 1.1 แล้วอ่ะครับ
        แพทตัวไหนอ่ะครับถึงจะหายอ่ะช่วยแนะนำที
        เปลี่ยนยาแก้ไอด้วยคับ ผมหายมาแล้ว

Comment

เกมอื่นเป็นอย่างนี้ป่าวครับถ้าเป้นลองดูไดเรกเอ็กดูครับ

Comment

เกมส์อื่นไม่เป็นครับ
            ส่วนยาแก้ไอ ผมลงแล้วครับลงแพทเสร็จ ก็ลงยาที่มันมากับแพทนั่นอ่ะครับผมมียา 3 ตัวเลยครับ
            ตัวแรกมากะเกม ตัวที่ 2 มากับแพท ตัวที่ 3 โหลดมา ใช้ไม่ได้ซักตัวครับหลุดที่เดิม
            แต่เล่นแบบธรรมดาหรือ มาสเตอร์ลีก ไม่เป็นครับเล่นได้ปกติ
            มีปัญหากะ ยูฟ่า ตัวเดียวนี่แหละ

Comment

Working...
            X