Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีเพิ่งคิดจะทำร้านคอมเล็กอ่ะครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

server ที่มีคือเอาไว้แยก net + game เก็บ patch ครับ

เครื่องแม่สำหรับคิดเงินก็ ต้องมีอยู่แล้วครับ

เถือน ถ้าไม่มีเจ้าทุกข์ ก็ไม่มีใครมาจับหรอกครับ แต่ ส่วนใหญ่จะโดน mp + เกมส์กล่อง + online บางค่าย

ยินดีช่วยเหลือ อุ้ม 085 110 1118 รับวางระบบ/lan/wireless/กล้องวงจรปิด/keycard

Comment

หุหุ เครื่องคิดเงิน ไม่ใช่ Server นี่ครับ

Server ไว้แยกเน็ต แยกเกมส์ ทำ proxy เก็บ log file พวกนั้น

ใบอนุญาติ ไม่เกิน 20 เครื่อง 2000 / 5 ปี ครับ

ลิขสิทธิ์ ก้ เห็นมีแต่ Warcarft ส่วน asiasoft ไม่ใช่ค่า ลิขสิทธิ์ ครับเป็นแค่ค่าสมาชิก จะมี หรือไม่มีก็ได้ ก็แค่ ip bonus

เพลงคุณจะลงทำไม ที่ร้านก็ลง Recovery ไว้สิครับ ใครมา โหลด มาลง อะไรไว้ รี สตาร์ทใหม่ ก็หายละ

ลองไปศึกษาดูก่อนครับ มีเงินอย่างเดียวไม่ได้
      Last edited by SpeedDIY; 26 Sep 2009, 04:54:41.

Comment

Working...
      X