Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้การ์ดจอราคาไม่เกิน 3000 บาท เอาไว้เล่นเกมส์อะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้การ์ดจอราคาไม่เกิน 3000 บาท เอาไว้เล่นเกมส์อะคับ

เงินไม่ค่อยมีอะครับ รบกวนด้วยนะครับ เดือดร้อนมากเลยจิงๆ ไม่มีการ์ดจอใช้อะครับ

เอาแบบตังเหลือ ไม่ต้องเพิ่มนะ แดง น่าจะ 3850 มีคนขายอยู่ลองหาดู เขียวก็ 9600 GSO ลองไปสืบความแรงเอาเองนะครับ

Comment

หาได้ไวไวนะครับ

Comment

ลืมบอกว่าผมนะอยู่ต่างจังหวัด การ์ดบางยี่ห้อหาซื้อยากอะครับ

Comment

SAPPHIRE ATI RADEON HD 3850 256MB GDDR3 ดีไหมอะครับ ราคา 2990 บาท ร้าน HWH อะครับ

Comment

ท่านwikorn ช่วยแนะนำด้วยครับผม

Comment

Gigabyte HD4670 = 2,850.-

Comment

ู^
                ตาเหลือก 4670 ราคาแค่นี้เหรอ (จริงๆไม่เคยสืบราคามาก่อนนึกว่าสักสี่พันซะอีก)

Comment

โคราชหาซื้อไม่ได้อะครับ

Comment

ู^
                    ผมว่าสั่งได้นะ เพียงแต่ต้องรอให้ร้านเขามี order พอสมควรครับ ลองไปคุยกับร้านก่อนว่าสั่งมาได้มั้ย และใช้เวลานานเท่าไหร่ บวกค่าขนส่งอีกกี่บาท

Comment

น่าจะสั่งได้นะ ขนาดผมอยู่สกลยังมีร้านรับสั่งของในกทม.เลยอะครับ โดยเค้าจะคิดเพิ่มจากราคาจิง 100บ.ครับ หรือจะสั่งผ่านพวกช่างคอมธรรมดานี่ก็ยังได้เลยครับ ถ้าไม่ใช่ของที่หายากจริงๆหรือขาดตลาดในช่วงนั้นๆ

Comment

HIS 4870 IceQ 2800
                        IceQ TURBO 3200 ได้มั้งครับ

Comment

ู^
                          Ati 4670 รึปล่าวครับพี่วิกร 4870 ราคานี้ไม่น่าจะมี

Comment

ครับๆๆ โทษทีครับ 4670 ครับ

Comment

Working...
                            X