Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเปรียบเทียบeacan2ตัวนี้หน่อยครับ อยู่ต่างจังหวัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเปรียบเทียบeacan2ตัวนี้หน่อยครับ อยู่ต่างจังหวัด

อยู่ต่างจังหวัดครับ ***งไกลความเจริญพอสมควร- -" หาฟังได้แต่saagกับcreative sbs ไม่ประทับใจเท่าไหร่ เสียงยังสู้หูฟังksc35ผมไม่ได้เลย เลยว่าจะลองสั่งผ่านเนตดูนะครับ พอดีมีคนแนะนำมา 2ตัวนี้เลยครับ
    eacan a200ll(5.1) และa600ll(2.1)
    เอาแค่เรื่องเสียงเพรียวๆอย่างเดียวนะครับ ฟังเพลงทุกแนว(ชอบลูกทุ่งกลองเสียงตึ๊บๆตุ๊งๆมันส์ดีกับป๊อปโดยเฉพาะของพี่ออฟปองศักดิ์) ดูหนังทุกเรื่องเอาคุณภาพเสียงเน้นๆ ไม่ต้องพูดถึงราคา จำนวนchanel ขนาด น้ำหนัก แต่ถ้าa200ด้อยกว่าa600หน่อยเดียว อาจจะเล่นa200ไปเลย ลำโพงเยอะๆเท่ดี ^^

ผมเคยใช้ ksc35
    ตอนนี้ผมใช้ a600II ครับ เปิดลูกทุ่งนี้ ดีจังเลยครับ ตุ๊งๆๆๆๆ เลย

ถ้าฟังเพลงผมเอา 2.1 ครับ

Comment

Working...
    X