Announcement

Collapse
No announcement yet.

NBA 2K9 มี Jordan ไหมครับ? [PC]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NBA 2K9 มี Jordan ไหมครับ? [PC]

ผมดูราบละเีอียดมาอาทิตย์กว่าๆ แล้วครับ

สนใจมากๆ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะซื้อดีไหม? พอดีมาเห็น clip นี้

http://www.gametrailers.com/player/u...es/280121.html

เลยอยากทราบว่าใน 2k9 มี Michael Jordan ให้เลือกไหมครับ? หรือว่าเขา create, custom กันมาเอง (ถ้า custom ก็เทพเหลือเกิน ทำเหมื๊อนนน เหมือน)

ถ้ามี Jordan ให้เลือกผมไม่ลังเลแล้วครับ จะไปหวดของแท้เลยยยยยยครับ

ขอบพระคุณมากครับพี่้น้อง

Jordan หมายถึงไรหรอ ที่ผมเล่นมีปรับ custom low nomal hi superhi ครับ

Comment

^
      ^
      เขาหมายถึงตัวละครละมั้งครับ...

Comment

Michael Jordan เป็นผู้เล่นคนนึงที่เป็นตำนานของ NBA เลยหน่ะครับ

ตอนนี้แกอายุมากแล้วเลยเลิกไป ทีนี้ผมเห็นใน video clip แล้วเลยสงสัยครับ ว่าทาง 2k ได้ license แกมารึเปล่า? ตัว player ที่เห็นใน clip นั้น มาจากทาง 2k เอง หรือผู้เล่น create มาเอง ผมอยากรู้หน่ะครับ?

เพราะจะให้ผม create เอง ผมทำไม่ได้แหงๆ แต่ถ้าใน game มี Michael Jordan เป็น player ให้เลือกอยู่แล้วล่ะแจ่มเลยครับ

Comment

Originally posted by amop View Post
          Jordan หมายถึงไรหรอ ที่ผมเล่นมีปรับ custom low nomal hi superhi ครับ
          อันนี้ มุขใช่มัยครับ รู้น่าาา!!

Comment

Originally posted by meen182 View Post
            อันนี้ มุขใช่มัยครับ รู้น่าาา!!
            อ้าววว.. ยิงมุขกันหรอครับ ผมก็ดันตอบซะจิงจังไปได้ เหอ ๆ ๆ ๆ

ใครรู้คำตอบ.. ช่วยมาบอกทีน้ออออ.. (-_/|\_-)

Comment

มี 100 %

Comment

Originally posted by jorinter View Post
                มี 100 %

โอวววว..... มีจริงๆ นะครับ

แบบนี้ก็รีบหาโอกาสไปห้างแล้ว หวังว่าร้าน i27 คงจะมีครับ

ขอบพระคุณมากๆ หลายๆ ครับ พี่น้องงงง

Comment

แล้วมีAir jordan ไหมครับ อยากได้ซักคู่

Comment

เกมนี้ผมชอบมากๆๆๆๆเลยอะ
                    พอดีสมัยเรียน มัธยมเป็นนักบาสครับ ยุคนั้นต้อง Jordan + Pippen + Rodman สุดยอดดดดดดดด
                    แต่ TV บ้านเราไม่เอาม NBA มาถ่ายเลย เศร้า...ขอบ่นนอกเรื่องหน่อย

Comment

เกมนี้ภาพงามแต๊

Comment

มีเหงื่อ Garnett ด้วยแฮะ....สมจริงๆ

Comment

โอ้ว...โพสติดๆกัน 3 Rep

Comment

ผมก็รอซื้ออยู่เนี่ย

Comment

อยากรู้วิธีการใช้ท่าต่างๆอ่ะครับ

Comment

Working...
                              X